Nỏa Nồ FAMILY!!!
Thanks for visit 9B's 4rum...Đăng nkập thôy kòn chờ rỳ nữa^^
Nỏa Nồ FAMILY!!!
Thanks for visit 9B's 4rum...Đăng nkập thôy kòn chờ rỳ nữa^^
Nỏa Nồ FAMILY!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nỏa Nồ FAMILY!!!

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» Câu lạc bộ yêu thích của bạn!!!
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 10:10 pm by ??????95

» Gianluigi Buffon- Người Nhện với đôi bàn tay nhựa đường
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeSat Aug 06, 2011 10:08 pm by ??????95

» Kỉ niệm oánh bạn !!!
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeFri Aug 05, 2011 10:30 pm by ??????95

» nho 9b lam lam lam
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeFri Jul 15, 2011 4:19 pm by Lak

» Em chả biết vứt cái topic này vào 4rum cả , haru haru guita nhé hay lắm ^^
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 8:11 pm by quykute95

» Hãy hát cho Nhật Bản: Sing it for Japan
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 4:04 pm by cong anh

» Written In The Stars - Tinie Tempah Ft. Eric Turner
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeMon Jul 11, 2011 3:50 pm by cong anh

» bài này có 1 em hs lớp 9g năm nay gửi thầy Nam nè đọc thếy hay hay ^^
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeThu Jul 07, 2011 11:49 pm by nghia.199x

» Just a dream(cover) - sam tsui and christina grimmie
cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeTue Jul 05, 2011 10:06 pm by yeu9b.4ever

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Diễn Đàn
Affiliates
free forum

cho chị em phụ nữ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
vit.atm.g6
Phó bang
Phó bang
vit.atm.g6

Đến từ : tập đoàn girl 9B crazy...:x and G6 xú xồ+9B Noả Nầu...:x

cho chị em phụ nữ Empty
Bài gửiTiêu đề: cho chị em phụ nữ   cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeFri Oct 29, 2010 9:58 pm

Phụ nữ các nước trên thế giới , họ làm đẹp như thế nào?
Để có một làn da mịn màng , tươi trẻ , giảm không còn nếp nhăn , sáng bóng ... tất cả đều phụ thuộc cách bạn làm đẹp .

Mỗi nền văn hóa, mỗi nước đều có những bí quyết làm đẹp riêng. Đó là những cách chăm sóc da, chăm sóc tóc, trang điểm...được truyền qua nhiều thế hệ ở các nước như Ý, Hy Lạp, Ấn Độ, Ai Cập, Ba Lan, Hàn Quốc, Đài Loan, Pháp, Trung Quốc...

Ba Lan: Mật ong không những có tác dụng tốt cho sức khỏe mà còn giúp phục hồi, tăng cường vẻ đẹp của làn da.

Tây Ban Nha: Khoai tây có tác dụng làm giảm thiểu các nếp nhăn ở dưới và khoé mắt, xóa quầng thâm.

Brazil: Trên thế giới, những cô gái Brazil nổi tiếng là người đẹp nhất tại bãi biển bởi làn da mịn màng, khỏe mạnh.

Ấn Độ: Sữa chua và hạt hạnh nhân là những thứ cần thiết cho họ mỗi đêm.

Hy Lạp: Những cô gái Hy Lạp thường đến bãi biển để lột da bằng cát và rửa sạch nó dưới biển. Tất nhiên, họ không quên thoa kem chống nắng trước khi phơi nắng.

Jamaica: Chuối không chỉ là thực phẩm tốt cho sức khỏe, vỏ chuối cũng rất có ích. Vỏ chuối chứa một lượng a-xit béo được dùng như lotion dưỡng da.

Úc: Những cô gái xứ sở chuột túi rất tin tưởng vào các liệu pháp làm đẹp bằng quả bơ.

Trung Quốc: bùn và đất sét thì được cho là những thứ có nhiều chất khoáng có lợi cho da .

Thổ Nhĩ Kỳ: Những cô gái trẻ Thổ Nhĩ Kỳ ăn nhiều kefia, một sản phẩm từ sữa lên men giống yogurt.

Nhật: Bí mật của làn da mềm mượt và hoàn hảo của người Nhật là dầu cây hoa trà.

Pháp: nước nho tươi là sản phẩm được phụ nữ pháp ưu dùng nhất

Đài Loan: Những cô gái tuổi dậy thì ở nước này không những uống nhiều nước trà, mà họ còn đắp trà lên những vùng bị cháy nắng.

Hàn Quốc: Dầu kukui-nut là một loại cây bản địa . Loại dầu này giàu a-xít béo omega 3 dùng dưỡng da rất tốt vì thấm vào làn da rất nhanh.

Ai Cập: Phụ nữ Ai Cập các thế hệ lưu truyền một bí quyết đơn giản để được sở hữu nụ cười tươi tắn với hàm răng trắng bóng. Họ kết hợp baking soda (bột nở) và muối hột

Scotland: Các cô gái da trắng ở nước này có làn da rất nhạy cảm. Họ thường thoa dầu hạnh nhân lên mặt sau khi rửa.

- Đây là chỉ là những cách làm đẹp từ bên ngoài ! Và nếu bạn đang sử dụng một sản phẩm Mỹ Phẩm thuộc hàng xa xỉ nhất thế giới thì cũng chỉ là cách làm đẹp từ bên ngoài . Cách làm đẹp này buộc bạn phải thực hiện thường xuyên , kiên trì mà hiệu quả mang lại không cao . Và sẽ chóng trở lại trạng thái ban đầu nếu bạn thôi không dùng nữa . Vì quy luật của da con người chúng ta là sẽ lão hóa theo thời gian . Dù bạn có muốn hay không thì vào độ tuổi >30 thì da bạn cũng sẽ xuất hiện nếp nhăn .
- Vậy đâu là bí quyết lâu dài và bền vững ?

Lời Khuyên : Hãy làm đẹp từ “ Sinh Phẩm ”

Và hiện nay ở Việt Nam chúng ta PGS.TS Bác Sĩ Phan Toàn Thắng nghiên cứu ròng rã suốt hơn 5 năm liền tại Đại Học Quốc Gia Singapor , đã tìm ra 1 công nghệ làm đẹp từ bên trong , đó là công nghệ làm đẹp từ Tế Bào Gốc của con người mà hiện nay trên thế giới chưa có quốc gia nào có . Và nhiều nước trên thế giới mong muốn sở hữu công nghệ làm đẹp này . Tuy nhiên PGS.TS Bác Sĩ Phan Toàn Thắng đã từ chối bán lại , Chỉ mong muốn làm đẹp cho người Việt đầu tiên . Và có 3 dòng sản phẩm sản xuất từ TBG

http://vit.atm@yahoo.com
quykute95
Phó bang
Phó bang
quykute95

cho chị em phụ nữ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: cho chị em phụ nữ   cho chị em phụ nữ I_icon_minitimeSun Dec 05, 2010 9:19 pm

hay nhỉ :d

cho chị em phụ nữ
Trang 1 trong tổng số 1 trang